Sản phẩm Mayonnaise có dùng cho người ăn chay được hay không?
Sản phẩm Mayonnaise chứa trứng gà tươi là thành phần có nguồn gốc động vật. Do đó, khách hàng cần cân nhắc khi sử dụng sản phẩm khi ăn chay.
Still have a question ?
Get in touchNội dung nổi bật
Khi sử dụng sản phẩm Aji-Quick®, nên pha nước và phối trộn bột với tỉ lệ như thế nào để có được lớp bột bao phủ đều và đẹp?
Xem thêm ![]()
Người bị viêm xoang, tiểu đường,… có dùng bột ngọt được không?
Xem thêm ![]()
Bột ngọt có phải là nguyên nhân gây ra các triệu chứng tê mỏi, khó thở, chóng mặt… không?
Xem thêm ![]()